ตรวจสอบระบบการควบคุมภายในและมาตรฐานทางการเงิน
วันที่ 28 เมษายน 2565
คณะสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์ที่ 10 ตรวจสอบระบบการควบคุมภายในและมาตรฐานการรายงานทางการเงิน
ดร.สมพงษ์ เตชรัตนวรกุล ประธานกรรมการดำเนินการ นายทวี ชูศรี รองประธานกรรมการดำเนินการคนที่ 1 นางลาวัลย์ ช่วงชัย ผู้จัดการ และเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับอำนวยความสะดวกทางข้อมูลและให้การตรวจสอบระบบการควบคุมภายในและมาตรฐานการรายงานทางการเงินกับ คณะสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์ที่ 10 โดย นางสาวเทียมจิตต์ เอ็งสุวรรณ นักวิชาการตรวจสอบบัญชีชำนาญการ นางสาวอรสา สุวรรณรัตน์ นักวิชาการตรวจสอบบัญชีชำนาญการ นายสุทธิพงค์ เสมอมาก เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์ และเจ้าหน้าที่ของสำนักงานตรวจบัญชีสหกรณ์กาญจนบุรี
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/S__51536043.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/543673.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/543670.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/543662.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/543660.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/543637.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/511586.jpg)
![](http://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/04/285740.jpg)