ฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อเพื่อลดความเสี่ยง
เมื่อวันที่ 8 มีนาคม 2565 กองสาธารณสุข เทศบาลเมืองกาญจนบุรี ได้เข้าฉีดพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อเพื่อลดความเสี่ยงการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ภายในอาคารสำนักงาน ห้องประชุม ห้องรับรองสมาชิก และรอบบริเวณอาคารสำนักงานทั้ง 3 ชั้น สำนักงาน
สหกรณ์ออมทรัพย์ครูกาญจนบุรี จำกัด
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/474284-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/474285-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/474292-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/474293-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/474296-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/474300-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/582-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/583-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/584-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/587-640x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/591-640x480.jpg)