มอบเงินสนับสนุนโรงพยาบาลบ่อพลอย
ดร.ณรินทร์ ชำนาญดู ประธานดำเนินการสหกรณ์ นายเจนวิทย์ จงใจ รองประธานคำเนินการ คนที่ 2 นายอภิชาต แก่นน้อย กรรมการ นายอดุลย์ ม่วงแก้ว กรรมการ นายวิชัย ปลาบู่ทอง ผู้แทนสมาชิกหน่วย อ.บ่อพลอย นางลาวัลย์ ช่วงชัย ผู้จัดการสหกรณ์ มอบเงินสนับสนุนสาธารณประโยชน์ เป็นจำนวนเงิน 250,000 บาท โคยมี นายไชยวัฒน์ เพชรพรรณงาม ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบ่อพลอย เป็นผู้รับมอบเงินสนับสนุน ณ โรงพยาบาลบ่อพลอย อ.บ่อพลอย จ.กาญจนบุรี วันที่ 24 มีนาคม 2565
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/IMG_3423-720x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/IMG_3427-720x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/IMG_3410-720x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/IMG_3413-720x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/IMG_3418-720x480.jpg)
![](https://mainweb.ktscc.org/wp-content/uploads/2022/03/7-2565-339x480.jpeg)